శాసన సభ్యులు

Sl no Name Designation Location
1 శ్రీ ధర్మాన కృష్ణదాస్‌ శాసన సభ్యులు నరసన్నపేట
2 శ్రీ గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌ శాసన సభ్యులు ఎచ్చెర్ల
3 శ్రీ తమ్మినేని సీతారాం శాసన సభ్యులు ఆముదాల వలస
4 శ్రీ ధర్మాన ప్రసాదరావు శాసన సభ్యులు శ్రీకాకుళం
5 శ్రీమతి రెడ్డి శాంతి శాసన సభ్యులు పాతపట్నం
6 డాక్టర్‌ సీదిరి అప్పలరాజు శాసన సభ్యులు పలాస
7 శ్రీ అవంతి శ్రీనివాస్‌ శాసన సభ్యులు భీమిలి
8 శ్రీ కరణం ధర్మశ్రీ శాసన సభ్యులు చోడవరం
9 శ్రీ పి.ఉమాశంకర్‌గణేష్‌ శాసన సభ్యులు నర్సీపట్నం
10 శ్రీ గొల్ల బాబూరావు శాసన సభ్యులు పాయకరావుపేట (ఎస్సీ)
11 శ్రీ యూవీ రమణమూర్తిరాజు శాసన సభ్యులు యలమంచిలి
12 శ్రీ గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌ శాసన సభ్యులు అనకాపల్లి
13 శ్రీ తిప్పల నాగిరెడ్డి శాసన సభ్యులు గాజువాక
14 శ్రీ అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌ శాసన సభ్యులు పెందుర్తి
15 శ్రీమతి భాగ్యలక్ష్మి శాసన సభ్యులు పాడేరు (ఎస్టీ)
16 శ్రీ శెట్టి ఫల్గుణ శాసన సభ్యులు అరకు (ఎస్టీ)
17 శ్రీ కె.శ్రీనివాస్‌ శాసన సభ్యులు శృంగవరపు కోట
18 శ్రీ కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి శాసన సభ్యులు విజయనగరం
19 శ్రీ అప్పలనాయుడు శాసన సభ్యులు నెల్లిమర్ల
20 శ్రీ ఎస్ వి సి అప్పలనాయుడు శాసన సభ్యులు బొబ్బిలి
21 శ్రీ బొత్స అప్పలనర్సయ్య శాసన సభ్యులు గజపతినగరం
22 శ్రీ బొత్స సత్యనారాయణ శాసన సభ్యులు చీపురుపల్లి
23 శ్రీ ఎ.జోగరాజు శాసన సభ్యులు పార్వతీపురం (ఎస్సీ)
24 శ్రీ మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు ఉదయగిరి
25 శ్రీ ఆనం రామనారాయణరెడ్డి శాసన సభ్యులు వెంకటగిరి
26 శ్రీ వరప్రసాద్‌ శాసన సభ్యులు గూడూరు (ఎస్సీ)
27 శ్రీ నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు కోవూరు
28 శ్రీ బుర్రా మధుసూదన్‌యాదవ్‌ శాసన సభ్యులు కనిగిరి
29 శ్రీ అన్నా వెంకట రాంబాబు శాసన సభ్యులు గిద్దలూరు
30 శ్రీ మానుగుంట మహీధర్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు కందుకూరు
31 శ్రీ బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి శాసన సభ్యులు ఒంగోలు
32 శ్రీ టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు శాసన సభ్యులు సంతనూతలపాడు(ఎస్సీ)
33 శ్రీ మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌ శాసన సభ్యులు దర్శి
34 శ్రీ కాసు మహేష్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు గురజాల
35 శ్రీ బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు శాసన సభ్యులు వినుకొండ
36 శ్రీ అంబటి రాంబాబు శాసన సభ్యులు సత్తెనపల్లి
37 శ్రీమతి విడదల రజని శాసన సభ్యులు చిలకలూరిపేట
38 శ్రీమతి మేకతోటి సుచరిత శాసన సభ్యులు పత్తిపాడు (ఎస్సీ)
39 శ్రీ అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌ శాసన సభ్యులు తెనాలి
40 శ్రీ మేరుగ నాగార్జున శాసన సభ్యులు వేమూరు (ఎస్సీ)
41 శ్రీ కిలారి రోశయ్య శాసన సభ్యులు పొన్నూరు
42 శ్రీమతి ఉండవల్లి శ్రీదేవి శాసన సభ్యులు తాడికొండ (ఎస్సీ)
43 శ్రీ నంబూరి శంకరరావు శాసన సభ్యులు పెదకూరపాడు
44 శ్రీ సామినేని ఉదయభాను శాసన సభ్యులు జగ్గయ్యపేట
45 డాక్టర్‌ మొండితోక జగన్మోహన్‌రావు శాసన సభ్యులు నందిగామ (ఎస్సీ)
46 శ్రీ వసంత కృష్ణప్రసాద్‌ శాసన సభ్యులు మైలవరం
47 శ్రీ మల్లాది విష్ణు శాసన సభ్యులు విజయవాడ సెంట్రల్‌
48 శ్రీ వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌ శాసన సభ్యులు విజయవాడ వెస్ట్‌
49 శ్రీ కొలుసు పార్థసారథి శాసన సభ్యులు పెనమలూరు
50 శ్రీ కైలే అనిల్‌కుమార్‌ శాసన సభ్యులు పామ్రరు (ఎస్సీ)
51 శ్రీ సింహాద్రి రమేష్‌బాబు శాసన సభ్యులు అవనిగడ్డ
52 శ్రీ పేర్ని వెంకట్రామయ్య (పేర్ని నాని) శాసన సభ్యులు మచిలీపట్నం
53 శ్రీ జోగి రమేష్‌ శాసన సభ్యులు పెడన
54 శ్రీ దూలం నాగేశ్వరరావు శాసన సభ్యులు కైకలూరు
55 శ్రీ ఎలీజా శాసన సభ్యులు చింతలపూడి (ఎస్సీ)
56 శ్రీ తెల్లం బాలరాజు శాసన సభ్యులు పోలవరం (ఎస్టీ)
57 శ్రీ తలారి వెంకట్రావు శాసన సభ్యులు గోపాలపురం (ఎస్సీ)
58 శ్రీ కృష్ణా శ్రీనివాసరావు శాసన సభ్యులు ఏలూరు
59 శ్రీ కొఠారు అబ్బాయి చౌదరి శాసన సభ్యులు దెందులూరు
60 శ్రీ పుప్పాల శ్రీనివాసరావు శాసన సభ్యులు ఉంగుటూరు
61 శ్రీ కొట్టు సత్యనారాయణ శాసన సభ్యులు తాడేపల్లిగూడెం
62 శ్రీ కారుమురి వెంకట నాగేశ్వరరావు శాసన సభ్యులు తణుకు
63 శ్రీ గ్రంథి శ్రీనివాస్‌ శాసన సభ్యులు భీమవరం
64 శ్రీ ముదునూరి ప్రసాదరాజు శాసన సభ్యులు నరసాపురం
65 శ్రీ చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు శాసన సభ్యులు ఆచంట
66 శ్రీ జి.శ్రీనివాసనాయుడు శాసన సభ్యులు నిడదవోలు
67 శ్రీమతి తానేటి వనిత శాసన సభ్యులు కొవ్వూరు (ఎస్సీ)
68 శ్రీమతి నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి శాసన సభ్యులు రంపచోడవరం (ఎస్టీ)
69 శ్రీ జ్యోతుల చంటిబాబు శాసన సభ్యులు జగ్గంపేట
70 శ్రీ జక్కంపూడి రాజా శాసన సభ్యులు రాజానగరం
71 శ్రీ కొండేటి చిట్టిబాబు శాసన సభ్యులు గన్నవరం (ఎస్సీ)
72 శ్రీ పి.విశ్వరూప్‌ శాసన సభ్యులు అమలాపురం (ఎస్సీ)
73 శ్రీ పొన్నాడ వెంకట సతీష్‌కుమార్‌ శాసన సభ్యులు ముమ్మడివరం
74 శ్రీ చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకష్ణ శాసన సభ్యులు రామచంద్రాపురం
75 శ్రీ ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు కాకినాడ సిటీ
76 శ్రీ ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి శాసన సభ్యులు అనపర్తి
77 శ్రీ కురసాల కన్నబాబు శాసన సభ్యులు కాకినాడ రూరల్‌
78 శ్రీ పెడ్యం దొరబాబు శాసన సభ్యులు పిఠాపురం
79 శ్రీ పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్‌ శాసన సభ్యులు ప్రత్తిపాడు
80 శ్రీ కె.ఆదిమూలం శాసన సభ్యులు సత్యవేడు (ఎస్సీ)
81 శ్రీ బియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు శ్రీకాళహస్తి
82 శ్రీ భూమన కరుణాకర్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు తిరుపతి
83 శ్రీ ఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడ శాసన సభ్యులు పలమనేరు
84 శ్రీ పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథరెడ్డి శాసన సభ్యులు తంబళ్లపల్లె
85 శ్రీ జంగాలపల్లె శ్రీనివాసులు శాసన సభ్యులు చిత్తూరు
86 శ్రీ దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు పుట్టపర్తి
87 డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి శాసన సభ్యులు కదిరి
88 శ్రీ కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి శాసన సభ్యులు ధర్మవరం
89 శ్రీ ఎం.శంకర్‌నారాయణ శాసన సభ్యులు పెనుగొండ
90 శ్రీ తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు రాప్తాడు
91 శ్రీ వై.వెంకట్రామిరెడ్డి శాసన సభ్యులు గుంతకల్లు
92 శ్రీమతి జొన్నలగడ్డ పద్మావతి శాసన సభ్యులు శింగనమల (ఎస్సీ)
93 శ్రీ కాపు రామచంద్రారెడ్డి శాసన సభ్యులు రాయదుర్గం
94 కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌ శాసన సభ్యులు కళ్యాణదుర్గం
95 అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి శాసన సభ్యులు అనంతపురం అర్బన్‌
96 శ్రీ కె.చెన్నకేశవరెడ్డి శాసన సభ్యులు ఎమ్మిగనూరు
97 డాక్టర్‌ సుధాకర్‌బాబు శాసన సభ్యులు కోడుమూరు (ఎస్సీ)
98 శ్రీమతి కంగాటి శ్రీదేవి శాసన సభ్యులు పత్తికొండ
99 శ్రీ కాటసాని రామిరెడ్డి శాసన సభ్యులు బనగానపల్లె
100 శ్రీ శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి శాసన సభ్యులు నంద్యాల
101 శ్రీ కాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు పాణ్యం
102 శ్రీ అబ్దుల్‌ హఫీజ్‌ఖాన్‌ శాసన సభ్యులు కర్నూలు
103 శ్రీ శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి శాసన సభ్యులు శ్రీశైలం
104 శ్రీ గంగుల బీజేంద్రరెడ్డి శాసన సభ్యులు ఆళ్లగడ్డ
105 శ్రీ మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి శాసన సభ్యులు రాజంపేట
106 శ్రీ జి.వెంకటసుబ్బయ్య శాసన సభ్యులు బద్వేలు (ఎస్సీ)
107 శ్రీ ఎం.సుధీర్‌రెడ్డి శాసన సభ్యులు జమ్మలమడుగు
108 డాక్టర్ తిప్పేస్వామి శాసన సభ్యులు మడకశిర
109 శ్రీ వై.బాలనాగిరెడ్డి శాసన సభ్యులు మంత్రాలయం
110 శ్రీ గుమ్మనూరు జయరాం శాసన సభ్యులు ఆలూరు
111 శ్రీ చింతల రామచంద్రారెడ్డి శాసన సభ్యులు పీలేరు
112 డా. పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి శాసన సభ్యులు పుంగనూరు
113 డా.చెవిరెడ్డి భాస్కరరెడ్డి శాసన సభ్యులు చంద్రగిరి
114 శ్రీ కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి శాసన సభ్యులు తాడిపత్రి
115 శ్రీమతి ఆర్.కె.రోజా శాసన సభ్యులు నగరి
116 శ్రీ. ఎం.ఎస్‌.బాబు శాసన సభ్యులు పూతలపట్టు (ఎస్సీ)
117 శ్రీ కె.నారాయణ స్వామి శాసన సభ్యులు గంగాధర నెల్లూరు (ఎస్సీ)
118 శ్రీ నవాజ్‌బాషా శాసన సభ్యులు మదనపల్లె
119 శ్రీ కంభాల జోగులు శాసన సభ్యులు రాజాం (ఎస్సీ)
120 శ్రీ కేపీ నాగార్జునరెడ్డి శాసన సభ్యులు మార్కాపురం
121 శ్రీమతి విశ్వసరాయి కళావతి శాసన సభ్యులు పాలకొండ (ఎస్టీ)
122 శ్రీ దాడిశెట్టి రాజా శాసన సభ్యులు తుని
123 శ్రీమతి పాముల పుష్ప శ్రీవాణి శాసన సభ్యులు కురుపాం(ఎస్టీ)
124 శ్రీ చీర్ల జగ్గిరెడ్డి శాసన సభ్యులు కొత్తపేట
125 శ్రీ పి.రాజన్న దొర శాసన సభ్యులు సాలూరు(ఎస్టీ)
126 శ్రీ రక్షణనిధి శాసన సభ్యులు తిరువూరు(ఎస్సీ)
127 శ్రీ బి.ముత్యాల నాయుడు శాసన సభ్యులు మాడుగుల
128 శ్రీ మేకా ప్రతాప అప్పారావు శాసన సభ్యులు నూజివీడు
129 శ్రీ ఆర్థర్‌ శాసన సభ్యులు నందికొట్కూర్ (ఎస్సీ)
130 శ్రీ కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (నాని) శాసన సభ్యులు గుడివాడ
131 శ్రీ వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి శాసనా సభ పక్ష నాయకులు పులివెందులు
132 శ్రీ ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి శాసన సభ్యులు మంగళగిరి
133 డా.ఆదిమూలపు సురేష్ శాసన సభ్యులు ఎర్రగొండ్ల పాలెం
134 శ్రీ కోన రఘుపతి శాసన సభ్యులు బాపట్ల
135 శ్రీ షేక్ మహ్మద్ ముస్తఫా శాసన సభ్యులు గుంటూరు తూర్పు
136 డా. గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి శాసన సభ్యులు నరసారావుపేట
137 శ్రీ ఆర్. ప్రతాప కుమార్ రెడ్డి శాసన సభ్యులు కావలి
138 శ్రీ పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి శాసన సభ్యులు మాచర్ల
139 శ్రీ మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి శాసన సభ్యులు ఆత్మకూరు
140 డా.అనిల్ కుమార్ యాదవ్ శాసన సభ్యులు నెల్లూరు సిటీ
141 శ్రీ కోటం రెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి శాసన సభ్యులు నెల్లూరు రూరల్
142 శ్రీ కాకాణి గోవర్థన రెడ్డి శాసన సభ్యులు సర్వేపల్లి
143 శ్రీ కిలివేటి సంజీవయ్య శాసన సభ్యులు సూళ్లురుపేట (ఎస్సీ)
144 శ్రీ షేక్ బి.అమ్జత్ బాష శాసన సభ్యులు కడప
145 శ్రీ కోరుముట్ల శ్రీనివాసులు శాసన సభ్యులు కోడూరు (ఎస్సీ)
146 శ్రీ గడికోట శ్రీకాంతరెడ్డి శాసన సభ్యులు రాయచోటి
147 శ్రీ పి.రవీంధ్రనాథ్ రెడ్డి శాసన సభ్యులు కమలాపురం
148 శ్రీ రాచమల్లు శివ ప్రసాద రెడ్డి శాసన సభ్యులు ప్రొద్దుటూర్
149 శ్రీ ఎస్. రఘురామిరెడ్డి శాసన సభ్యులు మైదుకూర్
150 శ్రీ బుగ్గన రాజేంధ్రనాథ్ రెడ్డి శాసన సభ్యులు డోన్
151 శ్రీ వై.సాయి ప్రసాదరెడ్డి శాసన సభ్యులు ఆదోని
Back to Top